creativebox.co.th

#A100A3C1 · Lubos na Ligtas
95 / 100
AnchorEndpoint · creativebox.co.th — Card ng ulat
Thailand 27.254.141.246 May HTTPS 12.6 taon T.H.NIC Co., Ltd. Na-update

Bukas na audit ng creativebox.co.th

Ang data sa ibaba ay galing sa live na automated lookup ng creativebox.co.th. Walang editorial input — pampublikong infrastructure facts lang.

IP Address · Lokasyon ng Server

27.254.141.246
Thailand

SSL Certificate

May HTTPS
R12
Valid Hanggang: 2026-07-24

Registrar

T.H.NIC Co., Ltd.
Nirehistro Noong: 2013-11-13
12.6 taon

Lubos na Ligtas

95/100
Verdict at a glance

Snapshot

Snapshot ng creativebox.co.th: 12.6 taong gulang, naka-host sa Thailand, ISP Unknown, HTTPS OK.

Lifespan

Mula sa registration day, creativebox.co.th ay umiral ng halos 12.6 taon sa pamamagitan ng T.H.NIC Co., Ltd. — sa loob ng "mature" maturity bracket ng aming model.

Connection security

Nag-perform kami ng TLS handshake laban sa creativebox.co.th at nakuha namin: OK. Pinagsama sa registrar (T.H.NIC Co., Ltd.) at bansa (Thailand).

Network footprint

Mula sa network perspective, creativebox.co.th ay naka-host sa Thailand sa pamamagitan ng Unknown.

Reputation signals

Ang pampublikong infrastructure lamang ay hindi makakapagpatunay na ligtas ang isang site — maipapakita lang nito kung sumusunod ito sa industry baselines.

Sa isang pangungusap

Ang creativebox.co.th ay kasalukuyang nasa rank na very_safe na may score na 95/100, batay puro sa pampublikong infrastructure facts.

Mga Plus

  • Tamang configured DNS records
  • May MX records (kaya mag-email)
  • Edad ng domain ay higit sa 1-year threshold
  • Walang kahina-hinalang port-scan footprint

Mga Babala

  • Hosting sa residential/dynamic IP block
  • Hindi mapapatunayan ng technical signals lamang ang pagmamay-ari
  • Privacy-protected na WHOIS — hindi direktang nakikita ang operator

Mga Madalas Itanong

May IPv6 ba ang creativebox.co.th?
Ang aming DNS lookup ay nagbabalik ng AAAA-record presence bilang bahagi ng report.
Kailan huling na-check ang sertipiko ng creativebox.co.th?
Ang SSL data sa creativebox.co.th ay muling kinukukwenta sa bawat refresh.
Ligtas ba ang creativebox.co.th para sa online payments?
Nagbalik ang infrastructure check ng SSL OK at "very_safe" score. Ito ay baseline.
Anong nagpababa sa score ng creativebox.co.th?
creativebox.co.th ay nasa mas mababang band kapag hindi bababa sa isa sa mga ito ang totoo: nagfafail ang SSL OK, maikli ang edad na 12.6 taon, hindi kilala ang registrar na T.H.NIC Co., Ltd., o hindi tumutugma ang bansa Thailand.
Ligtas bang gamitin ang creativebox.co.th?
Hindi naflag ng aming awtomatikong check ang halatang scam markers para sa creativebox.co.th.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →